Connect with us

News

స్వీపరూ నాగమణి మృతి అనుమానాస్పదం…

Published

on

రత్నగిరి శ్రీ వీర వెంకట సత్యనారాయణ స్వామి వారి దేవస్థానంలో గల ఓ ప్రైవేటు కాంట్రాక్టు సంస్థలో పనిచేస్తున్న రాయుడు నాగమణి 32 ఆత్మహత్యకు పాల్పడినట్లు తెలిసింది. గురువారం ఉదయం గోపాలపట్నం లో ఓ ఆటో డ్రైవర్ ఇంటివద్ద అతనితో తగాదా పడి విశ్వ పురుగుల మందు త్రాగడంతో ఆమెను ఆ పరిసర ప్రాంత వాసులు వెంటనే తుని ఏరియా ఆస్పత్రికి చికిత్స నిమిత్తం తరలించారు. ఆమె పరిస్థితి విషమించడంతో తుని వైద్యులు కాకినాడ జిజిహెచ్ కు పంపించారు. చికిత్స పొందుతూ మరణించింది. సెల్ ఫోన్ లో ఆమె వేరే వ్యక్తితో మాట్లాడటమేఅసలు వివాదానికి కారణమై విషపు మందు తాగినట్లు ఆ పరిసర ప్రాంత వాసులు తెలిపారు. నాగమణి లోవరాజు అని వ్యక్తితో 15 సంవత్సరాల క్రితం వివాహమై ఒక పాప పుట్టిన తర్వాత సజావుగాకాపురం సాగుతున్న టైం లో అతను మృతి చెందడంతో ఆమె అన్నవరంలో ఓ పూల వ్యాపార తో చనువుగా ఉంటూ రత్న గిరి పై పేపర్ గా పనిచేస్తూ ఉండేది. గత రెండు నెలల క్రితం పూల వ్యాపారిని కాదని 2 నెలల నుండి గోపాల్ పట్నం నకు చెందిన ఓ ఆటో డ్రైవర్ తో చనువు పెంచుఉన్నట్లు సమాచారం. సెల్ ఫోన్ లో తరచూ నాగమణి మాట్లాడుతుండటంను డ్రైవర్ అభ్యంతర పెట్టడమే కాకుండా గొడవలు తారాస్థాయికి చేరాయి. ఈ నేపథ్యంలో పదిహేను రోజుల క్రితం నుండి వారి మధ్య గొడవలు జరుగుతున్న నేపథ్యంలో ఆమె మృతి చెందింది. మృతి విషయమై పూర్తిస్థాయిలో దర్యాప్తు జరిపితే మృతి కారకులు,మృతికి ప్రేరేపించే వ్యక్తులు ఎవరో అన్నది నిర్ధారణ అవుతుంది. ఇది ఇలా ఉండగా మృతురాలు తమ్ముడు పిల్లి సన్యాసిరావు పోలీసులకు ఇచ్చిన ఫిర్యాదులో రాయుడు నాగమణి ఉబ్బసం వ్యాధి తట్టుకోలేక సోప్ ఆయిల్ తీసుకుందని ఫిర్యాదు చేసినట్లు అన్నవరం పోలీసులు తెలిపారు. ఈ మేరకు కేసు నమోదు చేసి పూర్తి స్థాయిలో దర్యాప్తు చేస్తున్నట్లు పోలీసులు తెలిపారు.

Annavaram Reporter : N.Bramaraju

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News

కర్ఫ్యూ వాతావరణం ఏర్పడింది….

Published

on

కరోనా వ్యాప్తి కట్టడికి పుల్లలచెరువులో క్షేత్ర స్థాయి అధికారులు పటిష్టమైన చర్యలు తీసుకుంటున్నారు. నిషేధిత ప్రాంతంగా ప్రకటించి, రెడ్ జోన్లో ఇంటింటికీ వైద్య ఆరోగ్య శాఖ అధికారులు వెళ్లి ధర్మల్ స్క్రీనింగ్ నిర్వహించారు. వయో వృద్దులకు జాగ్రత్తలు తెలియజేసారు.ఎంపిడివో ఆదేశాలమేరకు పంచాయతీ కార్యదర్శి బాలూనాయక్ ఆధ్వర్యంలో పారిశుధ్య చర్యలు చేపట్టారు. అన్ని వీధుల్లో బ్లీచింగ్ ,సోడియం హైపో క్లోరేట్ పిచికారీ చేయించారు. కరోనా బాధితురాలి ప్రైమరీ కాంటాక్ట్స్ ను 27 మందిని గుర్తించి స్థానిక ప్రభుత్వాసుపత్రిలో ప్రత్యేక పరీక్షలు నిర్వహించారు. బాధితురాలిని,కుటుంబ సభ్యులను ఐసోలేషన్ కు తరలించారు. అధికారులు, సిబ్బంది ఇక్కడే ఉండి కోవిడ్ నిబంధనలు అమలు చేస్తున్నారు. రహదారుల్లో ముళ్ళకంచలు ఏర్పాటు చేశారు. ప్రజలు బయటకు రాకుండా ఉండేందుకు పోలీసులు పహారా కాస్తున్నారు. ఎస్సై వెంకటేశ్వరరావు, తహసీల్దార్ అశోక్ రెడ్డి, ఎంపిడివో శ్రీనివాసులు, డాక్టర్ కిరణ్మయి, సిబ్బంది ప్రజలకు అవగాహన కల్పించారు. అధికారులు చేపడుతున్న చర్యలతో పుల్లలచెరువులో అప్రకటిత కర్ఫ్యూ వాతావరణం ఏర్పడింది. కరోనా కేసు నమోదు కావడంతో జనం ఇళ్లకే పరిమితం అయ్యారు.

Continue Reading

News

బఫెట్‌ను వెనక్కి నెట్టేసిన ముఖేశ్…

Published

on

By

న్యూఢిల్లీ :

భారత పారిశ్రామిక దిగ్గజం ముఖేశ్‌ అంబానీ అరుదైన ఘనత సాధించారు. సంపన్నుల జాబితాలో ఆయన అపర దానకర్ణుడిగా పేరుగాంచిన వారెన్‌ బఫెట్‌ను వెనక్కినెట్టారు.

బ్లూమ్‌బర్గ్‌ సంపన్నుల సూచీ ప్రకారం ప్రపంచ కుబేరుల్లో ఎనిమిదో స్థానానికి చేరుకున్నారు.

ఆసియా నుంచి టాప్‌-10లో ఉన్న ఒకే ఒక్కరు ముఖేశ్‌ కావడం గమనార్హం.

రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ను రుణరహిత సంస్థగా మార్చాలని కంకణం కట్టుకున్న ముఖేశ్‌ ఆ పనిలో విజయవంతమైన సంగతి తెలిసిందే.

ప్రస్తుతం ఆ సంస్థ విలువ 68.3 బిలియన్‌ డాలర్లకు చేరుకుంది.

బఫెట్‌ సంస్థ బెర్క్‌షైర్‌ హాథ‌వే 67.9 బిలియన్‌ డాలర్లను దాటేసింది.

ఐతే‌ 2.9 బిలియన్‌ డాలర్లను విరాళంగా ఇవ్వడం, సంస్థ పనితీరు కాస్త మందగించడంతో బఫెట్‌ తొమ్మిదో స్థానానికి దిగిపోయారు.

2006లోనూ 37 బిలియన్‌ డాలర్లను విరాళం ఇవ్వడంతో ఆయన ర్యాంకు తగ్గిన సంగతి తెలిసిందే.

ఈ ఏడాది రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ డిజిటల్‌ విభాగంలో ఫేస్‌బుక్‌, సిల్వర్‌ లేక్‌ సహా కొన్ని కంపెనీలు 15 బిలియన్‌ డాలర్లకు పైగా పెట్టుబడులు పెట్టిన సంగతి తెలిసిందే.

రిలయన్స్‌ చమురు రిటైల్‌ వ్యాపారంలో బీపీ పీఎల్‌సీ బిలియన్‌ డాలర్ల వాటా కొనుగోలు చేసింది.

మొత్తంగా 2020లో ఎంఅండ్‌ఏ ద్వారా 12శాతానికి పైగా ఒప్పందాలు కుదుర్చుకున్నారు.

Continue Reading

News

మందుబాబులు  మద్యం దుకాణాల ముందు బారులు….

Published

on

10 రోజులపాటు లాక్‌డౌన్

 

మహారాష్ట్రలోని పుణెలో జూలై 13 నుంచి 23 వరకూ లాక్‌డౌన్ విధిస్తున్నట్లు ప్రభుత్వం ప్రకటించింది. ఈ ప్రకటన వెలువడిన గంటల వ్యవధిలోనే మందుబాబులు మద్యం దుకాణాల ముందు బారులు తీరారు. పది రోజుల వరకూ మళ్లీ మద్యం దుకాణాలు తెరిచే అవకాశం లేకపోవడంతో స్టాక్ పెట్టుకోవాలని మద్యం ప్రియులు నిర్ణయించుకున్నారు.

కరోనా కట్టడికోసం ప్రభుత్వాలు ఎన్ని చర్యలు చేపడుతున్నా.. రోజురోజుకు భారీగా కేసులు నమోదవుతున్నాయి. మహారాష్ట్రలో ముంబై తర్వాత పుణె జిల్లాలోనే కరోనా తీవ్రత ఎక్కువగా ఉంది. పుణె జిల్లాలో గురువారం ఒక్కరోజే 1,803 కరోనా పాజిటివ్ కేసులు నమోదు కాగా.. వీటిలో 1,032 కరోనా కేసులు ఒక్క పుణె నగరంలోనే నమోదయిన పరిస్థితి. ఇప్పటివరకూ 978 మంది కరోనా వల్ల మరణించారు. పుణెలో పది రోజుల పాటు లాక్‌డౌన్ విధించిన మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వం.. కేవలం అత్యవసరాలకు మాత్రమే అనుమతినిచ్చింది.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in