Connect with us

Hi, what are you looking for?

Politics

దళితులను, మైనారిటీలను అధికారం కోసమే జగన్ వాడుకున్నారు.

చిత్తూరు జిల్లా , ఆంధ్రప్రదేశ్ :

వీరజవాన్ సతీమణికి గ్రూప్-2 ఉద్యోగం ఇవ్వాలి

రాష్ట్రంలో దళితులు, మైనారిటీలను అధికారంలోకి రావటం కోసమే ముఖ్యమంత్రి జగన్ వాడుకున్నారని చిత్తూరు పార్లమెంట్ నియోజకవర్గ టీడీపీ ఇన్ చార్జ్ పులివర్తి నాని గారు ఆరోపించారు. చిత్తూరు టీడీపీ కార్యాలయంలో జరిగిన విలేకరుల సమావేశంలో ఆయన మాట్లాడుతూ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, వైకాపా ఎమ్మెల్యేలు పోలీసులను అడ్డం పెట్టుకుని ముస్లింలను, దళితులను వేదింపులకు గురి చేస్తోందని విమర్శించారు. కర్నూలు జిల్లాకు చెందిన అబ్దుల్ సలాం కుటుంబంతో సహా ఆత్మహత్య చేసుకున్న ఘటన వీడియో తీయకుండా ఉంటే ఆ కేసు తారుమారు చేసి ఆర్ధిక ఇబ్బందులతో ఆత్మహత్య చేసుకున్నట్లుగా చిత్రీకరించి కేసు మూసి వేసియుంటారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. పోలీసుల వేదింపులకు ఓ కుటుంబం చనిపోయినా ప్రభుత్వం పట్టించుకోలేదని ప్రతిపక్ష నేత చంద్రబాబు నాయుడు గారు ప్రశ్నించటంతో ఆ పోలీసు అధికారులపై మొక్కుబడిగా చర్యలు తీసుకుని 24 గంటల్లో బెయిల్ వచ్చేలా ప్రభుత్వం వారికి సహకరించిందని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ముస్లిం సోదరులు ఈ విషయాలను గుర్తు పెట్టుకుని అవకాశం వచ్చినప్పుడు ప్రభుత్వానికి బుద్ధి చెప్పాలన్నారు.

*వీర జవాను కుటుంబాన్ని ఆదుకోవాలి*

దేశ సరిహద్దులో ప్రాణాలు కోల్పోయిన వీరజవాన్ ప్రవీణ్ కుమార్ రెడ్డి కుటుంబ సభ్యులను రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అన్ని విధాలా ఆదుకోవాలని డిమాండ్ చేశారు. ఆ కుటుంబ సభ్యులకు రూ.2 కోట్ల రూపాయలు పరిహారంగా చెల్లించి వీరజవాన్ సతీమణికి గ్రూప్ 2 ఉద్యోగం ఇచ్చి ఆదుకోవాలని పులివర్తి నాని గారు కోరారు.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Advertisement

You May Also Like

Devotional

శ్రీ విఘ్నేశ్వర ప్రార్థన : శ్లో     వాగీశాద్యా సుమనస్స స్సర్వార్థానా ముపక్రమే ! య న్న త్వా కృతకృత్యాస్సుస్తం  నమామి గజాననమ్ !! శునకాడులకు సూతుడు కార్తీక పురాణము చెప్పుట … శ్రీ...

News

వరంగల్ జిల్లా, వర్ధన్నపేట మండలం, దమ్మన్నపేట గ్రామంలో ఉంటున్న జ్యోతికి వెన్నెముకకు గాయం అయ్యి ఆపరేషన్ నిమిత్తం 5లక్షలు అవసరం అని తెలిసిన వెంటనే లక్ష్య స్వచంద సంస్థ వారు తమ సభ్యుల...

Devotional

ఏడవ అధ్యాయం ‘ఓ జనక రాజేంద్రా! కల్మష అగ్ని అయిన కార్తీకమాసంలో పుష్ప అర్చన, దీపవిధానాలు చెబుతాను విను. పుష్పార్చన ఫలదాన దీపవిధి విశేషాలు ఈ కార్తీకమాసంలో కమలనాభుడైన శ్రీహరిని కమలాలతో పూజించడం...

Politics

– మంత్రి హరీశ్ రావు.. – టి ఆర్ ఎస్ పార్టీ కి ఓటు వేసిన దుబ్బాక ప్రజల కు ధన్యవాదాలు.. – ఎన్నికల్లో కష్ట పడ్డ ప్రతి ఒక్క కార్యకర్తకు కృతజ్ఞతలు.....