Connect with us

Business

మార్కెట్లలో బంగారం, వెండి ధరలు

Published

on

 

ఆంధ్రప్రదేశ్ , విశాఖపట్నం, ఫిబ్రవరి 28, VSB NEWS :

వివిధ మార్కెట్లలో బంగారం, వెండి ధరలు ఇలా ఉన్నాయి.

24 క్యారెట్ల బంగారం 10 గ్రాముల ధర హైదరాబాదులో రూ.42,890, విజయవాడలో రూ.43,250, విశాఖపట్నంలో రూ.44,040, ప్రొద్దుటూరులో రూ.43,100, చెన్నైలో రూ.42,670గా ఉంది.

ఇక 22 క్యారెట్ల ఆభరణాల బంగారం 10 గ్రాముల ధర హైదరాబాదులో రూ.40,850, విజయవాడలో రూ.40,000, విశాఖపట్నంలో రూ.40,510, ప్రొద్దుటూరులో రూ.39,910, చెన్నైలో రూ.40,640గా ఉంది.

వెండి కిలో ధర హైదరాబాదులో రూ.46,900, విజయవాడలో రూ.48,700, విశాఖపట్నంలో రూ.48,400, ప్రొద్దుటూరులో రూ.48,300, చెన్నైలో రూ.50,900 వద్ద ముగిసింది.

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Business

నష్టాల్లో ముగిసిన మార్కెట్లు

Published

on

, ఏప్రిల్ 03, VSB NEWS :

ఒత్తిడికి గురైన బ్యాంకింగ్, ఐటీ షేర్లు.. నష్టాల్లో ముగిసిన మార్కెట్లు

దేశీయ స్టాక్ మార్కెట్లు ఈరోజు నష్టాల్లో ముగిశాయి. ఐటీ, బ్యాంకింగ్, ఆటో షేర్లు అమ్మకాల ఒత్తిడికి గురికావడంతో మార్కెట్లు నష్టాలను మూటకట్టుకున్నాయి. ఈరోజు ట్రేడింగ్ ముగిసే సమయానికి సెన్సెక్స్ 674 పాయింట్లు నష్టపోయి 27,590కి పడిపోయింది. నిఫ్టీ 170 పాయింట్లు కోల్పోయి 8,083కి దిగజారింది.

బీఎస్ఈ సెన్సెక్స్ టాప్ గెయినర్స్:
సన్ ఫార్మా (9.42%), ఐటీసీ (6.88%), ఓఎన్జీసీ (6.24%), టెక్ మహీంద్రా (1.85%), పవర్ గ్రిడ్ కార్పొరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (0.81%).

టాప్ లూజర్స్:
యాక్సిస్ బ్యాంక్ (-9.16%), ఇండస్ ఇండ్ బ్యాంక్ (-8.49%), ఐసీఐసీఐ బ్యాంక్ (-8.01%), టైటాన్ కంపెనీ (-7.90%), స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా (-5.92%).

Continue Reading

Business

ప్లాన్ వ్యాలిడిటీ పొడిగించిన…

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ ,  అమరావతి, ఏప్రిల్ 01, VSB NEWS :

దేశ వ్యాప్తంగా లాక్ డౌన్ కొనసాగుతున్న నేపథ్యంలో ఫీచర్ ఫోన్స్ ను ఉపయోగించే తక్కువ ఆదాయపు వినియోగదారుల సౌలభ్యం నిమిత్తం వొడా ఫోన్ ఇండియా లిమిటెడ్ (వీఐఎల్) ఓ నిర్ణయం తీసుకుంది. వారు వినియోగించే ప్రీ పెయిడ్ ప్లాన్స్ పై వ్యాలిడిటీని వచ్చే నెల 17 వ తేదీ వరకు పొడిగిస్తున్నట్టు ప్రకటించింది. వ్యాలిడిటీని పొడిగించడమే కాకుండా, వీరి కోసం రూ.10 టాక్ టైమ్ ను ఉచితంగా అందిస్తున్నట్లు వీఐఎల్ ఓ ప్రకటనలో పేర్కొంది.

వ్యాలిడిటీ పొడిగించడం ద్వారా ‘వొడా ఫోన్’, ‘ఐడియా’లకు చెందిన లక్షల మంది ఫీచర్ ఫోన్ యూజర్లు తమకు వచ్చే ఇన్ కమింగ్ కాల్స్ ను నిరాంటంకంగా రిసీవ్ చేసుకోవచ్చని పేర్కొంది. తక్కువ ఆదాయపు యూజర్లు వినియోగిస్తున్న ఆయా ప్లాన్స్ వ్యాలిడిటీ ముగిసినా కూడా ఈ ఆఫర్ వరిస్తుందని చెప్పింది. దాదాపు 100 మిలియన్ల ఫీచర్ ఫోన్ల వినియోగదారులకు తాము తీసుకున్న నిర్ణయం ద్వారా ప్రయోజనం చేకూరుతుందని, అర్హులైన యూజర్లందరికీ వారి వారి అకౌంట్లలోకి రూ.10 టాక్ టైమ్ సాధ్యమైనంత త్వరగా క్రెడిట్ అవుతుందని పేర్కొంది. వ్యాలిడిటీ గడువు ముగిసేలోగా తమ యూజర్లు తమ బంధువులకు, మిత్రులకు ఫోన్ కాల్స్ చేసుకోవచ్చు లేదా టెక్స్ట్ మెస్సేజెస్ పంపుకోవచ్చని పేర్కొంది.

Continue Reading

Business

జియోఫోన్ యూజర్లకు శుభవార్త…

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్  , మార్చి 31, VSB NEWS :

జియోఫోన్ యూజర్లకు శుభవార్త… 10 రెట్లు లాభాలివే తెలుసుకోండి

జియోఫోన్ ఉపయోగిస్తున్నవారికి శుభవార్త. దేశవ్యాప్తంగా కరోనావైరస్ సంక్షోభం నెలకొనడంతో జియోఫోన్ యూజర్లకు అదనపు ప్రయోజనాలను అందిస్తోంది రిలయెన్స్ జియో.

రిలయెన్స్ జియోఫోన్ యూజర్లకు శుభవార్త. రిలయెన్స్ జియో 10 రెట్ల లాభాలను ప్రకటించింది. కరోనా వైరస్ మహమ్మారి కారణంగా దేశవ్యాప్తంగా లాక్‌డౌన్ కొనసాగుతుండటం, జనమంతా తీవ్ర ఇబ్బందులు ఎదుర్కుంటనున్న సంగతి తెలిసిందే. వారి కోసం రిలయెన్స్ జియో ప్రత్యేకమైన రీఛార్జ్ ఆఫర్స్, బెనిఫిట్స్ అందిస్తోంది. అందులో భాగంగా జియోఫోన్ యూజర్లకు కూడా బెనిఫిట్స్ ప్రకటించింది. జియో ఫోన్ ఉన్నవారందరికీ 100 నిమిషాల కాల్స్, 100 ఎస్ఎంఎస్‌లను కాంప్లిమెంటరీగా అందిస్తోంది. 2020 ఏప్రిల్ 17 వరకు ఈ బెనిఫిట్స్ వర్తిస్తాయి. అంతేకాదు… జియో ఫోన్‌లో వేలిడిటీ పూర్తైన తర్వాత కూడా ఇన్‌కమింగ్ కాల్స్ వస్తాయి.

ఇక జియో నెంబర్‌కు రీఛార్జ్ చేయడాన్ని కూడా మరింత సులభతరం చేసింది. చాలామంది తమతో పాటు తమ కుటుంబ సభ్యులు, స్నేహితులకు ఆన్‌లైన్‌లోనే రీఛార్జ్ చేస్తుంటారు. అయితే రీటైల్ స్టోర్లల్లో రీఛార్జులు చేసేవారు ప్రస్తుతం లాక్‌డౌన్ కారణంగా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారు. వారి కోసం ప్రత్యామ్నాయ ఏర్పాట్లు చేసింది జియో. యూపీఐ, ఏటీఎం, ఎస్ఎంఎస్‌ల ద్వారా రీఛార్జ్ చేసే అవకాశం కల్పిస్తోంది. ఏఏ పద్ధతిలో ఎలా రీఛార్జ్ చేయాలో తెలుసుకోండి.

MyJio: మైజియో యాప్ ఓపెన్ చేసి రీఛార్జ్ పైన క్లిక్ చేసి, మొబైల్ నెంబర్, అమౌంట్ వివరాలు ఎంటర్ చేసి పేమెంట్ చేస్తే చాలు.

Jio Website: https://www.jio.com/ వెబ్‌సైట్‌లో క్విక్ పే పైన క్లిక్ చేసి రీఛార్జ్ సెలెక్ట్ చేయాలి. ఆ తర్వాత ఫోన్ నెంబర్, అమౌంట్ ఎంటర్ చేసి పేమెంట్ చేయాలి.

Online: గూగుల్ పే, పేటీఎం, ఫోన్ పే, అమెజాన్ పే, మొబిక్విక్, ఫ్రీఛార్జ్ ద్వారా రీఛార్జ్ చేయొచ్చు. డెబిట్ కార్డ్, క్రెడిట్ కార్డుల ద్వారా రీఛార్జ్ సులభమే.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in