Connect with us

Movies

“సరిలేరు నీకెవ్వరు” సెకండ్‌ సాంగ్‌ విడుదల…

Published

on

అమరావతి , VSB NEWS :

సూర్యుడివో చంద్రుడివో ఆ ఇద్దరి కలయికవో…సారథివో వారధివో మా ఊపిరి కన్నకలవో..సోల్‌ఫుల్‌ మెలోడీతో సెన్సేషన్‌ క్రియేట్‌ చేస్తున్న సూపర్‌స్టార్‌ మహేష్‌ ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’

సూపర్‌ స్టార్‌ మహేష్‌ బాబు అవుట్‌ అండ్‌ అవుట్‌ మాస్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’తో సంక్రాంతికి రానున్నారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి విడుదలైన టీజర్‌, ఫస్ట్‌ సాంగ్‌ మైండ్‌ బ్లాక్‌కి టెర్రిఫిక్‌ రెస్పాన్స్‌ రాగా ఆడియన్స్‌, ఫాన్స్‌ ఎదురు చూస్తున్న సెకండ్‌ సాంగ్‌, సోమవారం సాయంత్రం 5:04 కి విడుదలైంది. ’సూర్యుడివో చంద్రుడివో ఆ ఇద్దరి కలయికవో…సారథివో వారధివో మా ఊపిరి కన్న కలవో..విశ్వమంతా ప్రేమ పండించగా పుట్టుకైన ఋషివో…సాటివారికై నీ వంతుగా ఉద్యమించు కృషివో’ అనే పల్లవి తో సాగే ఈ పాట వినసొంపైన ఫ్యామిలీమెలోడీగా ఉంది. ఎమోషనల్‌గా సాగుతూనే సినిమాలోని ప్రధాన పాత్రల భావోద్వేగాలను చాల బలంగా ఎస్టాబ్లిష్‌ చేస్తోంది.

ముఖ్యంగా చిత్రీకరణ సందర్భంగా పలు సన్నివేశాలలో రూపొందించిన వీడియో, మహేష్ బాబు, విజయశాంతి మధ్య వచ్చే సీన్లు, సెట్లో టీమ్ చేసే సందడి అభిమానులని విశేషంగా ఆకట్టుకుంటుంది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్‌ అద్భుతమైన ట్యూన్‌తో సాంగ్‌ను చక్కగా తీర్చిదిద్దారు. ఎన్నో మెలోడీ సాంగ్స్‌ ఇచ్చిన దేవి శ్రీ ప్రసాద్‌ చేసిన మరో సూపర్‌ మెలోడీ సాంగ్‌ ఇది. రామజోగయ్య శాస్త్రి రాసిన ఈ క్లాసీ సాంగ్‌ లిరిక్స్‌ అర్థవంతంగా ఉన్నాయి. ప్రముఖ పంజాబీ సింగర్‌, కంపోజర్ బి. ప్రాక్‌ గానం ఫ్రెష్‌ ఫీల్‌ను కలిగిస్తుంది.

’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ టీం అన్ని వర్గాల ఆడియన్స్‌ని ఆకట్టుకునేలా ఒక స్ట్రాటజీ ప్రకారం పాటలని విడుదల చేస్తూ ప్రమోట్‌ చేస్తోన్న విషయం తెలిసిందే. ’సూర్యుడివో చంద్రుడివో’ పాటతో ఆల్‌ మాస్‌, క్లాస్‌ ఆడియన్స్‌, సూపర్‌ స్టార్‌ ఫాన్స్‌కి ఫీస్ట్‌ గా సంక్రాంతి ఎంటర్టైనర్‌ ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ ఉండబోతోంది అని తెలుస్తోంది. దర్శకుడు అనిల్‌ రావిపూడి అన్ని అంశాలు సమపాళ్లలో ఉండేలా తెరకెక్కిస్తున్న ఈ మాస్‌ ఎంటర్టైనర్‌లో సూపర్‌ స్టార్‌ మహేష్‌ క్యారక్టరైజెషన్‌, కామెడీ టైమింగ్‌ హైలైట్స్‌గా ఉండనున్నాయి. జనవరి 11, 2020న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ విడుదల కానుంది.

సూపర్‌స్టార్‌ మహేష్‌, రష్మిక మందన్న, ప్రత్యేక పాత్రలో లేడీ అమితాబ్‌ విజయశాంతి, రాజేంద్రప్రసాద్‌, ప్రకాష్‌రాజ్‌, సంగీత, బండ్ల గణేష్‌ నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి దేవిశ్రీప్రసాద్‌, రత్నవేలు, కిశోర్‌ గరికిపాటి, తమ్మిరాజు, రామ్‌లక్ష్మణ్‌, యుగంధర్‌ టి., ఎస్‌.కృష్ణ సాంకేతిక వర్గం.

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Entertainment

లోగో వచ్చేసింది.

Published

on

 

హైదరాబాద్‌ , మార్చి 25, VSB NEWS :
:

ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ టైటిల్‌ లోగో వచ్చేసింది…ఆకట్టుకుంటోన్న మోషన్‌ పోస్టర్‌

: సినీ అభిమానులందరూ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తోన్న రోజు వచ్చేసింది. దర్శకధీరుడు రాజమౌళి ప్రతిష్ఠాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తోన్న ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్’ టైటిల్‌ లోగో వచ్చేసింది. రామ్‌చరణ్‌, ఎన్టీఆర్‌ ప్రధాన తారాగణంగా తెరకెక్కుతోన్న ఈ చిత్రానికి RRR(రౌద్రం రణం రుధిరం)  అనే టైటిల్‌ను ఫిక్స్‌ చేశారు. ఈ మేరకు శార్వరి నామ సంవత్సర ఉగాది పర్వదినాన్ని పురస్కరించుకుని బుధవారం టైటిల్‌ లోగోతోపాటు మోషన్‌ పోస్టర్‌ను చిత్రబృందం సోషల్‌మీడియా వేదికగా విడుదల చేసింది.
మొదటిసారి ఎన్టీఆర్‌-రామ్‌చరణ్‌ కలిసి ఈ సినిమా కోసం పనిచేస్తున్నారు. ఇందులో అల్లూరి సీతారామరాజుగా రామ్‌చరణ్‌, కొమరంభీంగా ఎన్టీఆర్‌ కనిపించనున్నారు. ఈ సినిమాలో రామ్‌చరణ్‌కు జంటగా బాలీవుడ్‌ నటి ఆలియాభట్‌, ఎన్టీఆర్‌కు జంటగా హాలీవుడ్‌ నటి ఒలీవియా మోరీస్‌ సందడి చేయనున్నారు. బాలీవుడ్‌ నటుడు అజయ్‌ దేవగణ్‌ ఓ కీలకపాత్రలో కనిపించనున్నారు. దాదాపు 300 కోట్ల భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతోన్న ఈ చిత్రాన్ని  డీవీవీ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ పతాకంపై డీవీవీ దానయ్య నిర్మిస్తున్నారు. ఎం.ఎం. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. సంక్రాంతి కానుకగా వచ్చే ఏడాది జనవరి 8న ఈ సినిమాని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకువచ్చేందుకు చిత్రబృందం ప్రయత్నిస్తోంది.

Continue Reading

Movies

పవర్ ఫుల్ పాత్రకి రమ్యకృష్ణ

Published

on

 

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి, మార్చి 17, VSB NEWS :

 

‘బాహుబలి’లో శివగామి పాత్రతో రమ్యకృష్ణ మరింత పేరు తెచ్చుకుంది. నెగెటివ్ షేడ్స్ కలిగిన ఆ పాత్రలో ఆమె జీవించిన తీరుకి ప్రశంసలు లభించాయి. ఆ పాత్రకి రమ్యకృష్ణనే కరెక్ట్ అనుకున్నారు అందరూ. విలనిజంతో కూడిన అలాంటి పవర్ ఫుల్ పాత్రలోనే ఆమె మరోమారు కనిపించనుంది.

సాయితేజ్ – దేవకట్టా కాంబినేషన్లో రూపొందనున్న ఈ సినిమాలో ఆమె ఈ తరహా పాత్రను పోషించనుంది. సాయితేజ్ – దేవ కట్టా కాంబినేషన్లో ఓ పొలిటికల్ డ్రామా నిర్మితం కానుంది. ప్రస్తుతం అందుకు సంబంధించిన సన్నాహాలు జరుగుతున్నాయి. ఈ సినిమాలో నెగెటివ్ షేడ్స్ తో కూడిన పవర్ ఫుల్ పొలిటీషియన్ పాత్ర కోసం రమ్యకృష్ణను తీసుకున్నారట. శివగామి తరువాత రమ్యకృష్ణ చేసిన పాత్రలేవీ ఆ స్థాయిలో ప్రేక్షకులకు కనెక్ట్ కాలేదు. అందువలన ఈ పాత్ర తన కెరియర్ ను మరింత ఊపుతో ముందుకు తీసుకెళుతుందని రమ్యకృష్ణ బలంగా నమ్ముతోందని అంటున్నారు

 

 

Continue Reading

Movies

నా పెళ్లి ఆగదు

Published

on

 

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి, మార్చి 17, VSB NEWS :

 

కరోనా కాదు కదా ఏమొచ్చినా నా పెళ్లి ఆగదు: నిఖిల్​

హీరో నిఖిల్ త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడు. గత నెల 2న తన ప్రేయసి, డాక్టర్​ పల్లవితో నిశ్చితార్ధాన్ని జరుపుకొన్న ఇతడు.. వచ్చే నెల​ 16న వివాహం చేసుకోనున్నాడు. కరోనా ప్రభావంతో ఇతడి పెళ్లి వాయిదా పడుతుందంటూ వార్తలు వస్తున్న నేపథ్యంలో స్పందించాడు. కరోనా కావొచ్చు, ఇంకేదైనా కారణం కావొచ్చు.. ఏమైనా సరే తన పెళ్లి అనుకున్న తేదీ ప్రకారం జరుగుతుందని నిఖిల్ అన్నాడు.
” ఏప్రిల్​ 16న ఎట్టి పరిస్థితిలోనూ నా పెళ్లి జరిగి తీరుతుంది. కరోనా కాదు ఏమొచ్చినా ఆగదు. ఒకవేళ విపత్కర పరిస్థితులు ఎదురైతే, గుడిలోనైనా పెళ్లి చేసుకుంటాం. వాయిదా వేసే ఉద్దేశం లేదు”- నిఖిల్​, యువ హీరో
నిఖిల్.. ఇప్పటికే తన పెళ్లికి అవసరమైన షాపింగ్​ పూర్తి చేసుకున్నాడు. వివాహానికి హాజరయ్యే అతిథుల జాబితా​ను సిద్ధం చేసుకున్నాడు. ప్రభుత్వం తాజా ఉత్తర్వుల ప్రకారం ఓ వేడుకకు 200 మంది కంటే ఎక్కువ మందిని ఆహ్వానించరాదు.

 

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in