Connect with us

Movies

“సరిలేరు నీకెవ్వరు” సెకండ్‌ సాంగ్‌ విడుదల…

Published

on

అమరావతి , VSB NEWS :

సూర్యుడివో చంద్రుడివో ఆ ఇద్దరి కలయికవో…సారథివో వారధివో మా ఊపిరి కన్నకలవో..సోల్‌ఫుల్‌ మెలోడీతో సెన్సేషన్‌ క్రియేట్‌ చేస్తున్న సూపర్‌స్టార్‌ మహేష్‌ ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’

సూపర్‌ స్టార్‌ మహేష్‌ బాబు అవుట్‌ అండ్‌ అవుట్‌ మాస్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’తో సంక్రాంతికి రానున్నారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి విడుదలైన టీజర్‌, ఫస్ట్‌ సాంగ్‌ మైండ్‌ బ్లాక్‌కి టెర్రిఫిక్‌ రెస్పాన్స్‌ రాగా ఆడియన్స్‌, ఫాన్స్‌ ఎదురు చూస్తున్న సెకండ్‌ సాంగ్‌, సోమవారం సాయంత్రం 5:04 కి విడుదలైంది. ’సూర్యుడివో చంద్రుడివో ఆ ఇద్దరి కలయికవో…సారథివో వారధివో మా ఊపిరి కన్న కలవో..విశ్వమంతా ప్రేమ పండించగా పుట్టుకైన ఋషివో…సాటివారికై నీ వంతుగా ఉద్యమించు కృషివో’ అనే పల్లవి తో సాగే ఈ పాట వినసొంపైన ఫ్యామిలీమెలోడీగా ఉంది. ఎమోషనల్‌గా సాగుతూనే సినిమాలోని ప్రధాన పాత్రల భావోద్వేగాలను చాల బలంగా ఎస్టాబ్లిష్‌ చేస్తోంది.

ముఖ్యంగా చిత్రీకరణ సందర్భంగా పలు సన్నివేశాలలో రూపొందించిన వీడియో, మహేష్ బాబు, విజయశాంతి మధ్య వచ్చే సీన్లు, సెట్లో టీమ్ చేసే సందడి అభిమానులని విశేషంగా ఆకట్టుకుంటుంది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్‌ అద్భుతమైన ట్యూన్‌తో సాంగ్‌ను చక్కగా తీర్చిదిద్దారు. ఎన్నో మెలోడీ సాంగ్స్‌ ఇచ్చిన దేవి శ్రీ ప్రసాద్‌ చేసిన మరో సూపర్‌ మెలోడీ సాంగ్‌ ఇది. రామజోగయ్య శాస్త్రి రాసిన ఈ క్లాసీ సాంగ్‌ లిరిక్స్‌ అర్థవంతంగా ఉన్నాయి. ప్రముఖ పంజాబీ సింగర్‌, కంపోజర్ బి. ప్రాక్‌ గానం ఫ్రెష్‌ ఫీల్‌ను కలిగిస్తుంది.

’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ టీం అన్ని వర్గాల ఆడియన్స్‌ని ఆకట్టుకునేలా ఒక స్ట్రాటజీ ప్రకారం పాటలని విడుదల చేస్తూ ప్రమోట్‌ చేస్తోన్న విషయం తెలిసిందే. ’సూర్యుడివో చంద్రుడివో’ పాటతో ఆల్‌ మాస్‌, క్లాస్‌ ఆడియన్స్‌, సూపర్‌ స్టార్‌ ఫాన్స్‌కి ఫీస్ట్‌ గా సంక్రాంతి ఎంటర్టైనర్‌ ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ ఉండబోతోంది అని తెలుస్తోంది. దర్శకుడు అనిల్‌ రావిపూడి అన్ని అంశాలు సమపాళ్లలో ఉండేలా తెరకెక్కిస్తున్న ఈ మాస్‌ ఎంటర్టైనర్‌లో సూపర్‌ స్టార్‌ మహేష్‌ క్యారక్టరైజెషన్‌, కామెడీ టైమింగ్‌ హైలైట్స్‌గా ఉండనున్నాయి. జనవరి 11, 2020న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ’సరిలేరు నీకెవ్వరు’ విడుదల కానుంది.

సూపర్‌స్టార్‌ మహేష్‌, రష్మిక మందన్న, ప్రత్యేక పాత్రలో లేడీ అమితాబ్‌ విజయశాంతి, రాజేంద్రప్రసాద్‌, ప్రకాష్‌రాజ్‌, సంగీత, బండ్ల గణేష్‌ నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి దేవిశ్రీప్రసాద్‌, రత్నవేలు, కిశోర్‌ గరికిపాటి, తమ్మిరాజు, రామ్‌లక్ష్మణ్‌, యుగంధర్‌ టి., ఎస్‌.కృష్ణ సాంకేతిక వర్గం.

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Movies

సోలో బ్రతుకే సో బెటర్‌’ నుంచి ‘నో పెళ్లి’ వీడియో సాంగ్‌ విడుదల

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి , మే 27 , VSB NEWS :

 

హీరో సాయిధరమ్‌ తేజ్‌ హీరోగా సుబ్బు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతోన్న చిత్రం ‘సోలో బ్రతుకే సో బెటర్‌’. ఈ చిత్రంలో నభా నటేష్‌ హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్నారు. బి. బాపినీడు సమర్పణలో బీవీఎస్‌ఎన్‌ ప్రసాద్‌ నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడదులై ఫస్ట్‌ లుక్‌, ఫస్ట్‌ థీమ్‌ ప్రేక్షకులను తెగ ఆకట్టుకుంది. తాజాగా సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ఈ చిత్రం నుంచి ‘నో పెళ్లి’ వీడియో సాంగ్‌ను చిత్రయూనిట్‌ విడుదలచేసింది.

బ్యాచ్‌లర్‌ జీవితమే గొప్పదంటూ, పెళ్లి చేసుకోవద్దంటూ ఈ పాటలో మెగా మేనల్లుడు సాయి తేజ్‌ తెలుపుతున్నాడు. ఇక ఈ పాటలో మెగా ప్రిన్స్‌ వరుణ్‌ తేజ్‌, ఈ మధ్యనే బ్యాచ్‌లర్‌ జీవితానికి ముగింపు పలికిన రానా దగ్గుబాటి కనిపించడం విశేషం. రఘురామ్‌ లిరిక్స్‌ అందించగా అర్మాన్‌ మాలిక్‌ ఆలపించగా యశ్వంత్‌ మాస్టర్‌ డ్యాన్స్‌ కంపోజ్‌ చేశాడు.

క్రేజీ మ్యూజిక్‌ డైరెక్టర్‌ తమన్‌ మరోసారి తన మ్యూజిక్‌తో మ్యాజిక్‌ చేశాడు. యువతకు బాగా కనెక్ట్‌ అయిన ఈ పాట ప్రస్తుతం సోషల్‌ మీడియాలో తెగ ట్రెండ్‌ అవుతోంది. ‘నో పెళ్లి’ పాట విడుదలైన కొన్ని గంటల వ్యవధిలోనే మిలియన్‌ వ్యూస్‌ను సొంతం చేసుకోవడం మరో విశేషం. అంతేకాకుండా ఇప్పటికీ యూట్యూబ్‌ ట్రెండింగ్‌లో నంబర్‌ వన్‌లో ఈ పాట కొనసాగుతోంది

Continue Reading

Movies

ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌లో అల్లు అర్జున్

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ ,  అమరావతి , ఏప్రిల్ 08, VSB NEWS :

 

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, ముత్తంశెట్టి మీడియా సంయుక్త‌ంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ‘పుష్ప’ అనే టైటిల్ ఫిక్స్ చేశారు. ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌లో అల్లు అర్జున్ గడ్డంతో మాస్ లుక్‌లో కనిపిస్తున్నాడు. ‘పుష్ప’లో పుష్పరాజ్ క్యారెక్టర్ చేస్తున్నాడు బన్నీ. తెలుగు, హిందీ, తమిళ్, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో పాన్ ఇండియా లెవల్లో రూపొందనుందీ చిత్రం. చిత్తూరు జిల్లాలోని స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో బన్నీ లారీ డ్రైవర్‌గా కనిపించనున్నాడు.

‘రంగస్థలం’ తర్వాత సుకుమార్ బాగా టైమ్ తీసుకుని ‘పుష్ప’ స్క్రిప్ట్ రెడీ చేసాడని, సినిమా ఎవరూ ఊహించని విధంగా ఉంటుందని సమాచారం. రష్మికా కథానాయికగా నటిస్తుండగా దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతమందిస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ‘ఆర్య’, ‘ఆర్య 2’ చిత్రాల తరువాత స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వస్తోన్న సినిమా కావడంతో అభిమానుల్లో సినీ వర్గాల్లో ఈ చిత్రంపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. రాక్ స్టార్ దేవి శ్రీ ప్రసాద్ ఈ సినిమాకు సంగీతం అందిస్తుండటం విశేషం. గతంలో అల్లు అర్జున్, దేవిశ్రీ ప్రసాద్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో ‘ఆర్య’, ‘ఆర్య 2’ వంటి మ్యూజికల్ హిట్స్ వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగే బన్నీ, దేవి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘బన్నీ’, ‘సన్నాఫ్ సత్యమూర్తి’, ‘డీజే’ సినిమాలు మ్యూజికల్ హిట్స్‌‌గా నిలిచాయి. మరోసారి వీరి కాంబినేషన్లో వస్తున్న ఈ సినిమా మ్యూజిక్ లవర్స్‌తో పాటు డాన్స్ లవర్స్‌ను కూడా ఆకట్టుకోబోతోంది.

Continue Reading

Movies

పుట్టిన రోజున డబుల్ ధమాకా

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ ,  అమరావతి , ఏప్రిల్ 08, VSB NEWS :

 

 అల్లు అర్జున్ పుట్టిన రోజున రెండు సరికొత్త అప్డేట్స్ మన ముందుకు వచ్చాయి. అలా వైకుంఠ పురంలో చిత్రం బ్లాక్ బస్టర్ విజయం తర్వాత అల్లు అర్జున్ వరుసగా రెండు ప్రాజెక్టులు చేసేందుకు అంగీకరించారు. అందులో ఒకటి సుకుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న పుష్ప. రెండో చిత్రం దర్శకుడు వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఐకాన్ చిత్రం. అయితే ఈ రెండు చిత్రాలకు సంబందించిన లేటెస్ట్ అప్డేట్స్ ఈరోజే వచ్చాయి. సుకుమార్ దర్శకత్వం లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రానికి సంబంధించిన టైటిల్ మరియు ఫస్ట్ లుక్ ఈ రోజే విడుదల అయింది. అల్లు అర్జున్ ఈ చిత్రంలో ఎలా ఉండబోతున్నారు అనేది ఫస్ట్ లుక్ ద్వారా తెలుస్తుంది. అయితే ఊర మాస్ గెటప్ లో అల్లు అర్జున్ దర్శనం ఇచ్చారు. సీరియస్ లుక్ తో ఉన్న అల్లు అర్జున్ పిక్ నీ విడుదల కొద్దిసేపటికే విపరీతంగా వైరల్ చేసేశారు. అయితే ఈ చిత్రం మిగతా బాషల్లో కూడా విడుదల కానుంది. మిగతా బాషల్లో సైతం పోస్టర్లు విడుదల చేసి అభిమానులకు మరింత అంచనాలు పెంచేశారు.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in