Connect with us

Entertainment

టీజర్‌ విడుదల వాయిదా…

Published

on

హైదరాబాద్ , డిసెంబర్ 08 , VSB NEWS:

లాంటి సంబంధం లేకున్నా సరే అభిమాన హీరోల కోసం ఏమైనా చేస్తారు. అభిమాన హీరో సినిమా వస్తుందంటే చాలు ధియేటర్ ని అందంగా ముస్తాబు చేసి కళకళాడిస్తారు. సినిమా ధియేటర్ నుండి పోయే వరకు అన్ని దగ్గరుండి మరి చూసుకుంటారు.

ఇలాంటి అభిమానులు మెగా హీరోలకి చాలా మంది ఉన్నారు. అలాంటి అభిమానుల్లో నూర్‌ బాయ్‌ ఒకడు. అతి ముఖ్యమైన అభిమాన సంఘం నాయకుడు అయిన నూర్‌ బాయ్‌ కన్నుమూసాడు. దీనితో మెగా హీరోలు విషాదంలో మునిగిపోయారు..

అల్లు అర్జున్, త్రివిక్రమ్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కుతున్న ‘అల వైకుంఠపురములో’ చిత్ర టీజర్‌ ను వాయిదా వేసింది. చిత్ర నిర్మాణ సంస్థలో ఒకటైనా గీతా ఆర్ట్స్‌.. ఈ విషయాన్ని అధికారకంగా ప్రకటించింది. తమ కుటుంబసభ్యుడిగా భావించే అభిమాని మృతి చెందడడంతో టీజర్‌ను వాయిదా వేస్తున్నట్లు తెలిపింది. ‘మా కుటుంబసభ్యుల్లో ఒకరిగా భావించే ఓ అభిమాని మృతి చెందారు.

నూర్‌ బాయ్‌ మా అందరికీ ఓ కుటుంబ సభ్యుడు లాంటి వ్యక్తి. ఇలాంటి ఉహించని పరిణామాల వల్ల సినిమాకు సంబంధించి విశేషాలను తెలియచేయడానికి ఇది సరైన సమయం కాదని భావిస్తున్నాం’ త్వరలోనే సినిమా టిజర్ ని ప్రకటిస్తామని చెప్పుకొచ్చింది..

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Entertainment

అరణ్య  టీజర్‌  విడుదల

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి , ఫిబ్రవరి 13 , VSB NEWS :

హీరో దగ్గుబాటి రానా హిందీలో నటిస్తున్న చిత్రం ‘హాథీ మేరే సాథీ’. ఈ చిత్రాన్ని హిందీతో పాటు కన్నడలో ‘కాదన్’, తెలుగులో ‘అరణ్య’గా విడుదల చేస్తున్నారు. అడవి నమ్ముకొని ఉన్న ఓ ఆదివాసి.. ఆ అడవికి ఆపద వస్తే ఏం చేశాడన్నదే ఈ చిత్ర కథంశం. ఇటీవల ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్ లుక్‌ను విడుదల చేసిన చిత్ర యూనిట్ తాజాగా హిందీ టీజర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ టీజర్‌లో రానా నటన అద్భుతంగా ఉంది. ఈ చిత్రంలో రానా సరసన జోయా హుస్సేన్, శ్రియ నటిస్తున్నారు. విష్ణు విశాల్, సామ్రాట్ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ చిత్రం షూటింగ్ కేరళ అడువుల్లో జరుగుతోంది. ఈ మూవీని దర్శకుడు ప్రభు సోలోమన్ తెరకెక్కిస్తున్నారు. ఏప్రిల్ 2న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

Continue Reading

Entertainment

ఆసక్తికరమైన ఫొటో పంచుకున్న జూనియర్ ఎన్టీఆర్

Published

on

 

ఆంధ్రప్రదేశ్ , జనవరి 29 , VSB NEWS :

మరో ఆసక్తికరమైన ఫొటో పంచుకున్న జూనియర్ ఎన్టీఆర్

రాజమౌళి దర్శకత్వంలో చరణ్, ఎన్టీఆర్ హీరోలుగా ఆర్ఆర్ఆర్
ఇటీవలే యూనిట్ తో జాయిన్ అయిన అజయ్ దేవగణ్
అజయ్ దేవగణ్ కు స్వాగతం పలికిన ఎన్టీఆర్
రాజమౌళి దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ హీరోలుగా తెరకెక్కుతున్న ప్రతిష్ఠాత్మక చిత్రం ఆర్ఆర్ఆర్ చిత్రం శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. ఇటీవలే బాలీవుడ్ స్టార్ అజయ్ దేవగణ్ కూడా ఆర్ఆర్ఆర్ సెట్స్ పై అడుగుపెట్టారు. ఈ నేపథ్యంలో ఎన్టీఆర్ ఓ ఆసక్తికరమైన ఫొటో సోషల్ మీడియాలో పోస్టు చేశారు. అజయ్ దేవగణ్ కు స్వాగతం పలుకుతున్నట్టు పేర్కొన్నారు. “మా ఆర్ఆర్ఆర్ లోకంలోకి అజయ్ దేవగణ్ సార్ కు స్వాగతం పలకడం సంతోషంగా ఉంది” అంటూ ఎన్టీఆర్ ట్వీట్ చేశారు. ఈ ట్వీట్ లోని ఫొటోలో ఎన్టీఆర్, అజయ్ దేవగణ్ లతో పాటు దర్శకుడు రాజమౌళి, రామ్ చరణ్ కూడా ఉన్నారు.

Continue Reading

Entertainment

లవ్ స్టోరీ రాశాను,కొత్త హీరోను పరిచయం చేస్తాను…

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , జనవరి 29, VSB NEWS :

లవ్ స్టోరీ రాశాను .. కొత్త హీరోను పరిచయం చేస్తాను: హీరో నాగశౌర్య

నాగశౌర్య నుంచి ‘అశ్వద్ధామ’
యాక్షన్ కి .. ఎమోషన్ కి ప్రాధాన్యత
ఈ నెల 31వ తేదీన విడుదల
నాగశౌర్య కథానాయకుడిగా రమణతేజ దర్శకత్వంలో ‘అశ్వద్ధామ’ సినిమా రూపొందింది. తను స్వయంగా రాసిన కథను .. సొంత బ్యానర్లో నాగశౌర్య నిర్మించాడు. మెహ్రీన్ కథానాయికగా నటించిన ఈ సినిమాను ఈ నెల 31వ తేదీన విడుదల చేయనున్నారు.

ఈ నేపథ్యంలో నాగశౌర్య మాట్లాడుతూ .. “ఈ కథలో ప్రతి పాత్రకి ప్రత్యేకత .. ప్రాధాన్యత .. ప్రయోజనం ఉంటాయి. నా పాత్ర చాలా ఎమోషనల్ గా సాగుతుంది. నాగశౌర్య ఎలాంటి పాత్రలైనా చేస్తాడు అనే నమ్మకం ఈ సినిమాతో ఆడియన్స్ కి కలుగుతుందని చెప్పగలను. నేను రాసిన కథ అన్ని తరగతుల ప్రేక్షకులకు కనెక్ట్ అవుతుందనే నమ్మకం వుంది. మంచి ఫీల్ తో కూడిన ఒక ప్రేమకథను కూడా రాశాను. అయితే ఈ ప్రేమకథలో నేను నటించను. ఈ కథ ద్వారా మా బ్యానర్ పైనే ఓ కొత్త హీరోను పరిచయం చేస్తాను” అని చెప్పుకొచ్చాడు.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in