Connect with us

Politics

కేంద్రం వర్గీకరణకు ప్రయత్నిస్తే జగన్ అడ్డుకుంటారా..?

Published

on

– పి గన్నవరం టీడీపీ ఇంచార్జ్ నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు

ఎస్సీ వర్గీకరణ అంశంపై తేదేపా అధినేత మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబును విమర్శిస్తున్న ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి తన వైఖరిని స్పష్టం చేయకపోవడం ఏమిటని, భవిష్యత్తులో కేంద్ర ప్రభుత్వం వర్గీకరణకు ప్రయత్నిస్తే ఆయన అడ్డుకుంటారా? అని పి గన్నవరం టీడీపీ ఇన్చార్జి నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు ప్రశ్నించారు. వర్గీకరణ అంశాన్ని గతంలో దివంగత వైయస్ రాజశేఖర రెడ్డి సమర్థించడమే కాక, ఆయన ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్న సమయంలో అసెంబ్లీ తీర్మానాన్ని కేంద్రానికి పంపించిన విషయాన్ని మీరు మరిచిపోయారా? అని ముఖ్యమంత్రి జగన్ ను స్టాలిన్ బాబు ప్రశ్నించారు. ఈ అంశంపై భవిష్యత్తులో తాను ఏమి చేస్తాను అనే విషయం తెలుపకుండా చంద్రబాబుని విమర్శించడం సమస్యలకు పరిష్కారం కాదనే విషయాన్ని ముఖ్యమంత్రి జగన్ గ్రహించాలన్నారు.

ఎస్సీల సంక్షేమం కోసం బడ్జెట్లో ఒక్క కొత్త పథకాన్ని కూడా ప్రవేశపెట్టలేదని, గత ప్రభుత్వ పథకాలు తప్ప వేరే అభివృద్ధి కార్యక్రమాలకు కేటాయింపులు చేయలేదని ఆయన అన్నారు. ఆయన ప్రాధాన్య అంశాలైన నవరత్నాలకు కేటాయింపులను ఉపప్రణాళికలో చూపించడం దారుణమని, వాటికి జనరల్ స్కీముల నిధులనే కేటాయించవలసినది పోయి సబ్ ప్లాన్ నిధులను కేటాయింపుల్లో చూపించారని అన్నారు. ఉచిత విద్యుత్తును 200 యూనిట్లకు పెంచుతున్నట్లు పేర్కొన్న ప్రభుత్వం ఇందుకు తగిన కేటాయింపులు చేయలేదన్నారు.ఎస్సీల గృహనిర్మాణాలకు నిధులను పెంచకపోగా 64 వేల 400 ఇళ్ల నిర్మాణమే లక్ష్యంగా చూపించడం దురదృష్టకరమన్నారు. అమరావతిలో చంద్రబాబు ప్రభుత్వం ప్రారంభించిన అంబేద్కర్ స్మృతి వనం ప్రాజెక్టు, 125 అడుగుల అంబేద్కర్ విగ్రహ నిర్మాణానికి ఎంత నిధులు కేటాయిస్తున్నా రో తెలుప లేదని అన్నారు. మిమ్మల్ని నమ్మి ఓట్లు వేసిన దళితులను ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోసం చేస్తున్నారని స్టాలిన్ బాబు విమర్శించారు.

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Politics

మాజీ మేయర్ వైసీపీలో చేరిక…

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , నెల్లూరు , ఫిబ్రవరి 13 , VSB NEWS :

నెల్లూరు రూరల్ ఎమ్.ఎల్.ఎ. కార్యాలయంలో ఎమ్.ఎల్.ఎ. కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి ఆధ్వర్యంలో ఇన్ ఛార్జ్ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి మరియు ఇరిగేషన్ మంత్రి అనిల్ కుమార్ యాదవ్ సమక్షంలో మాజీ మేయర్ నందిమండలం భానుశ్రీ వై.యస్.ఆర్. కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు.

భానుశ్రీ పార్టీలో చేరడం అభినందనీయం, ఆమెకు ఉన్నత స్థాయి పదవిని స్థానిక మంత్రి అనీల్ కుమార్ యాదవ్, ఎమ్.ఎల్.ఎ. కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి కల్పిస్తారు. జిల్లా ఇన్ ఛార్జ్ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి.

ప్రజల ఇంటికే సంక్షేమ పధకాలు వచ్చే విదంగా ముఖ్యమంత్రి వై.యస్. జగన్ మోహన్ రెడ్డి చేస్తున్నారు. త్వరలో కార్పోరేషన్ ఎన్నికలు రానున్నాయని, వాటిలో రూరల్, సిటిలోని మొత్తం స్థానాలు వై.యస్.ఆర్. కాంగ్రెస్ పార్టీ కైవసం చేసుకుంటుంది. ఇరిగేషన్ మంత్రి అనీల్ కుమార్ యాదవ్.

భానుశ్రీ  గౌరవం ఏ మాత్రం తగ్గకుండా చూస్తాం. ఆమె సూచనలు, సలహాలు తీసుకుంటూ, కార్పొరేషన్ ఎలక్షన్స్ లో ముందుకు వెళ్తాము. రూరల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి.

వై.యస్. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రజలకు ఇచ్చిన హామీలను ప్రతి ఒక్కటి నెరవేరుస్తున్నారు. భానుశ్రీ పార్టీలోకి రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. జిల్లా కో ఆపరేటివ్ సెంట్రల్ బ్యాంకు ఛైర్మన్ ఆనం విజయ కుమార్ రెడ్

Continue Reading

Politics

వైఫల్యాలను ప్రజల వైపు నెడుతున్న చంద్రబాబు..

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి , ఫిబ్రవరి 13 , VSB NEWS :

వైఫల్యాలను ప్రజల వైపు నెడుతున్న చంద్రబాబు..

నిజాయితీగా లేని కారణంగానే బాబు ను తిరస్కరించిన ప్రజలు…

చైతన్య వంతులు కాబట్టే బాబు ను పక్కన పెట్టిన రాష్ట్ర ప్రజలు..

మోడీ పై నాడు విరుచుకపడి ఇప్పుడు జత కట్టేందుకు తహ తహలాడి పోతున్న బాబు..

రాష్ట్రంలోని పలు అంశాలపై సిఎం జగన్ ను అడిగి తెలుసుకున్న ప్రదాని…

కానీ పచ్చ మీడియా విష ప్రచారం చేస్తోంది..

గంటన్నర పాటు రాష్ట్ర సమస్యలపై జగన్ తో చర్చిస్తే మరో విధంగా వార్తలు రాయడం తగదు..

కియాపై మందలించాడని చెప్పడం కట్టుకధలు…

ప్రభుత్వాన్ని అప్రతిష్ట పాలు చేయడమే తప్ప మరో పని లేదా..

రాష్ట్రంలో పెట్టుబడులు వస్తూనే ఉన్నాయి…

చైతన్య యాత్ర చేస్తానని బాబు చెప్పడం విడ్డూరంగా ఉంది.

కెజ్రీవాల్ ఘన విజయం సాధించడంపై అందరూ అభినందిస్తే బాబు విషెష్ చెప్పక పోవడానికి బిజెపి భయంతోనే..

ప్రజలు కోన్ని సందర్భాల్లో తప్పు చేస్తారని చెప్పడం సిగ్గు చేటు..

పని చేసే ప్రభుత్వానికి పట్టం కట్టారనడానికి డిల్లీ ఎన్నికలే నిదర్శనం…

గడచిన ఎన్నికల్లో కోన్ని రాష్ట్రాలకు అవినీతి సంపాధనను బదలాయించిన బాబు…

ఐటీ దాడుల్లో వెలుగులోకి వచ్చిన వాస్తవాలు…

ఆధారాలతో సహ దోరికినందువల్లే వాటిపై మాట్లాడలేక పోతున్న బాబు.

దేశంలో కుదేలైన ఆర్థిక రంగం.

ఎన్నో సమస్యలున్నా బిజెపిపై విమర్శలు చేయకుండా మౌనంగా ఉన్న చంద్రబాబు..

చంద్రబాబు ప్రజా విద్రోహ కార్యక్రమాలు బట్టబయలై జైలుకు వెళ్లడం ఖాయం..

బాబు అవినీతి ఆరోపణలపై కేంద్ర సంస్థలు దృష్టి సారించాలి

Continue Reading

Politics

జగన్ ఎందుకోసం డిల్లీ వెళుతున్నారు?

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి , ఫిబ్రవరి 13 , VSB NEWS :

జగన్ ఎన్నిసార్లు డిల్లీ వెళ్లినా కేంద్రం నుంచి ఒక్క పైసా కూడా అదనంగా తీసుకు రాలేదని శాసనమండలిలో ప్రతిపక్ష నేత యనమల రామకృష్ణుడు విమర్శించారు. జగన్ ఎందుకోసం డిల్లీ వెళుతున్నారు? ఆయన కేసుల కోసం వెళుతున్నారా అని యనమల ప్రశ్నించారు. ఎపిలో పరిణామాల వల్ల దేశ ఆర్దిక ప్రయోజనాలకు నష్టం జరుగుతోందని ఆయన అన్నారు. పెట్టుబడిదారులు ముందుకు రావడం లేదని ఆయన ఆరోపించారు. కేంద్రం ప్రవేశపెట్టిన బడ్జెట్లో రాష్ట్రానికి మెండిచెయ్యి చూపారని ఆయన అన్నారు.బడ్జెట్ లో కేటాయింపులు ఉంటేనే నిధులు విడుదల చేసే అధికారం ఉంటుందన్నారు.జగన్ ఏడు సార్లు దిల్లీకి వెళ్లి కేంద్ర పెద్దలను కలిశారు.. ఆ వివరాలను ఎందుకు గోప్యంగా ఉంచుతున్నారని యనమల ప్రశ్నించారు.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in