Connect with us

Politics

కేంద్రం వర్గీకరణకు ప్రయత్నిస్తే జగన్ అడ్డుకుంటారా..?

Published

on

– పి గన్నవరం టీడీపీ ఇంచార్జ్ నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు

ఎస్సీ వర్గీకరణ అంశంపై తేదేపా అధినేత మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబును విమర్శిస్తున్న ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి తన వైఖరిని స్పష్టం చేయకపోవడం ఏమిటని, భవిష్యత్తులో కేంద్ర ప్రభుత్వం వర్గీకరణకు ప్రయత్నిస్తే ఆయన అడ్డుకుంటారా? అని పి గన్నవరం టీడీపీ ఇన్చార్జి నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు ప్రశ్నించారు. వర్గీకరణ అంశాన్ని గతంలో దివంగత వైయస్ రాజశేఖర రెడ్డి సమర్థించడమే కాక, ఆయన ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్న సమయంలో అసెంబ్లీ తీర్మానాన్ని కేంద్రానికి పంపించిన విషయాన్ని మీరు మరిచిపోయారా? అని ముఖ్యమంత్రి జగన్ ను స్టాలిన్ బాబు ప్రశ్నించారు. ఈ అంశంపై భవిష్యత్తులో తాను ఏమి చేస్తాను అనే విషయం తెలుపకుండా చంద్రబాబుని విమర్శించడం సమస్యలకు పరిష్కారం కాదనే విషయాన్ని ముఖ్యమంత్రి జగన్ గ్రహించాలన్నారు.

ఎస్సీల సంక్షేమం కోసం బడ్జెట్లో ఒక్క కొత్త పథకాన్ని కూడా ప్రవేశపెట్టలేదని, గత ప్రభుత్వ పథకాలు తప్ప వేరే అభివృద్ధి కార్యక్రమాలకు కేటాయింపులు చేయలేదని ఆయన అన్నారు. ఆయన ప్రాధాన్య అంశాలైన నవరత్నాలకు కేటాయింపులను ఉపప్రణాళికలో చూపించడం దారుణమని, వాటికి జనరల్ స్కీముల నిధులనే కేటాయించవలసినది పోయి సబ్ ప్లాన్ నిధులను కేటాయింపుల్లో చూపించారని అన్నారు. ఉచిత విద్యుత్తును 200 యూనిట్లకు పెంచుతున్నట్లు పేర్కొన్న ప్రభుత్వం ఇందుకు తగిన కేటాయింపులు చేయలేదన్నారు.ఎస్సీల గృహనిర్మాణాలకు నిధులను పెంచకపోగా 64 వేల 400 ఇళ్ల నిర్మాణమే లక్ష్యంగా చూపించడం దురదృష్టకరమన్నారు. అమరావతిలో చంద్రబాబు ప్రభుత్వం ప్రారంభించిన అంబేద్కర్ స్మృతి వనం ప్రాజెక్టు, 125 అడుగుల అంబేద్కర్ విగ్రహ నిర్మాణానికి ఎంత నిధులు కేటాయిస్తున్నా రో తెలుప లేదని అన్నారు. మిమ్మల్ని నమ్మి ఓట్లు వేసిన దళితులను ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోసం చేస్తున్నారని స్టాలిన్ బాబు విమర్శించారు.

Continue Reading
Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News

మరణించిన పార్టీ నేతలకు సంతాపం తెలిపిన చంద్రబాబు

Published

on

 

ఆంధ్రప్రదేశ్  , మే 27 , VSB NEWS :

చంద్రబాబు నాయుడు, టీడీపీ అధినేత
స్ర్రోలింగ్ పాయింట్స్…

మరణించిన పార్టీ నేతలకు సంతాపం తెలిపిన చంద్రబాబు నాయుడు

కోడెల శివప్రసాద్, డాక్టర్ శివ ప్రసాద్, ఎంవీవీఎస్ మూర్తి, కిడారి సర్వేశ్వర రావు, సివేరి సోమ సహా పలువురి నేతలకు మహానాడు నివాళి

• కోడెల జీవితమంతా పేదలకు సాయం చేశారు
• వైసీపీ ప్రభుత్వ వేధింపులు తట్టుకోలేక కోడెల ఆత్మహత్య చేసుకున్నారు

• డాక్టర్ శివ ప్రసాద్, నేను కలిసి చదువుకున్నాం

• చిత్తూరు నియోజకవర్గ అభివృద్ధికి ఎంతో కృషి చేశారు

Continue Reading

News

మీ పాలన.. మా ప్రశ్నలు…

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి, మే 27 , VSB NEWS :

 

మాజీ మంత్రివర్యులు, దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు..

మీ పాలన.. మా ప్రశ్నలు…

 3 వేల కోట్ల ధరలస్థిరీకరణనిధి అన్నారు.

వ్యవసాయ, ఆక్వా, ఉద్యాన పంటలు కొనేనాధుడు లేడు.

 రైతును దళారులకు అప్పజెప్పారు.

 ధాన్యం రైతుకు 1082 కోట్లు బకాయిలు చెల్లించాలి.

 రివర్స్ టెండరింగ్ పేరుతో అవినీతికి తెరలేపి సాగునీటి రంగాన్ని నిర్వీర్యంచేశారు, అవునా..? కాదా..? ప్రజలకు చెప్పండి వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి

Continue Reading

News

డిజిటల్ మహానాడు దేశంలోనే తొలిసారి

Published

on

ఆంధ్రప్రదేశ్ , అమరావతి, మే 27 , VSB NEWS :

 

సాంకేతిక పరిజ్ఞానం ద్వారానే ఎలాంటి సమస్యలకైనా పరిష్కారం లబిస్తుందని, ఇది తన నమ్మకం అని, అది ఎప్పటికప్పుడు బలపడుతోందని టిడిపి అదినేత చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో డిజిటల్ సోషలైజేషన్ కు వెళుతున్నామని, దానికి సాంకేతికతే కారణమని ఆయన అన్నారు.ఈసారి జరుగుతున్నది డిజిటల్ మహానాడు 2020 అని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఏటా అసంఖ్యాక జన సందోహం మధ్య వేడుకగా నిర్వహించే మహానాడుకు ఈ సారి లాక్ డౌన్ నిబంధనలు అడ్డొచ్చాయన్నారు. అయినా జూమ్ వెబినార్ పేరిట సాంకేతికత మనకో మార్గం చూపిందని చంద్రబాబు అన్నారు. దేశంలోనే మొదటిసారిగా జరుగుతున్న ఒక డిజిటల్ రాజకీయ సమావేశం తెలుగుదేశం మహానాడు-2020 అని ఆయన అన్నారు. పార్టీ నాయకులు,కార్యకర్తలు ,అంతా దీనిని డౌన్ లోడ్ చేసుకుని మహానాడులో పాల్గొనాలని ఆయన కోరారు.

Continue Reading

Trending

www.vsbnews.in